T33 Tartar ruwa mai tace ruwa mai kwandon shara

Takaitaccen Bayani:

Filter harsashi na babba da ƙaramin t33 mai tsabtace ruwa galibi ana amfani dashi don tacewa ta ƙarshe. An yi shi da ƙwaƙƙwaran kwakwa mai ƙarfi na carbon ko apricot harsashi da aka kunna carbon, ba tare da wani foda mai ɗorawa ba, kuma an cika shi kai tsaye cikin kwandon kwandon matatun mai na ruwa. Ayyukan sealing na katakon tace yana da kyau. Filin tacewa na babba da ƙaramin t33 mai tsabtace ruwa yana da kyakkyawan aiki na tallata kwayoyin halitta, zai iya cire wari na musamman da sauran sinadarin chlorine a cikin ruwa, kuma zai iya sanya ruwan da aka tace ya yi kwalliya, bayyananne, m da ɗanɗano mafi kyau. Idan aka kwatanta da matattarar matattarar ƙaramar t33 mai tsabtace ruwa, tsayin babban t33 shine 27 cm, tsayin ƙaramin t33 shine 25 cm, kuma babban t33 yana da kauri da tsayi. Samfurin mai amfani yana da fa'idodin yalwar ruwa mai girma da tsawon rayuwar sabis, kuma rayuwar sabis gabaɗaya sau biyu zuwa uku na ƙaramin t33.


Bayanin samfur

Alamar samfur

T33 Tartar ruwa mai tace ruwa mai kwandon shara

Filter harsashi na babba da ƙaramin t33 mai tsabtace ruwa galibi ana amfani dashi don tacewa ta ƙarshe. An yi shi da ƙwaƙƙwaran kwakwa mai ƙarfi na carbon ko apricot harsashi da aka kunna carbon, ba tare da wani foda mai ɗorawa ba, kuma an cika shi kai tsaye cikin kwandon kwandon matatun mai na ruwa. Ayyukan sealing na katakon tace yana da kyau. Filin tacewa na babba da ƙaramin t33 mai tsabtace ruwa yana da kyakkyawan aiki na tallata kwayoyin halitta, zai iya cire wari na musamman da sauran sinadarin chlorine a cikin ruwa, kuma zai iya sanya ruwan da aka tace ya yi kwalliya, bayyananne, m da ɗanɗano mafi kyau. Idan aka kwatanta da matattarar matattarar ƙaramar t33 mai tsabtace ruwa, tsayin babban t33 shine 27 cm, tsayin ƙaramin t33 shine 25 cm, kuma babban t33 yana da kauri da tsayi. Samfurin mai amfani yana da fa'idodin yalwar ruwa mai girma da tsawon rayuwar sabis, kuma rayuwar sabis gabaɗaya sau biyu zuwa uku na ƙaramin t33.

Musammantawa

Wurin Asali China
Anhui
Sunan Alama wuhuhuaji
Lambar Samfura Saukewa: HJ-T33-020
Ƙarfi (W) 300w
Awon karfin wuta (V) 220v
An Ba da Sabis na Bayan-tallace-tallace babu
Garanti babu
Tushen Iko Lantarki
Kayan duniya Carbon, pp
Aiki Shan Ruwa na Gida
Launi Fari
Suna THREAD t33 12 '' tace matattara mai tace ruwa
Girman 2.5 "*12
Ƙimar Micron 1um, 5um, 10um,

1. Ƙarfin magani ya bambanta

Manyan t33: iyawar ganga 150 na ruwan da aka ƙulla.

Ƙananan t33: iyawar ganga 150 na ruwan da aka ƙulla.

2. Daidaita tace daban

Daidaitaccen filtration na babban t33 shine 0.2 μ m, wanda zai iya tace gubar da sauran karafa masu nauyi a cikin ruwa da mahaɗan kwayoyin halitta marasa ƙarfi.

Daidaitaccen filtration na ƙananan t33 shine 0.2 μ m, wanda zai iya tace gubar da sauran manyan ƙarfe a cikin ruwa da duk mahaɗan kwayoyin halitta.

Ka'idar aiki na tsabtace ruwa:

Darasi na 1: Auduga na PP: cire kowane irin abubuwan da ake iya gani / ƙura da ƙazanta a cikin ruwan famfo.

Mataki na 2 da 3: carbon da aka kunna kafin aiki: wani ɓangare na ƙarancin tsabtace ruwa, matakin na uku shine PP COTTON don cire sinadarin chlorine da najasa. Hakanan yana iya shaƙar ƙamshi na musamman, launi da ƙanshin mahaɗan abubuwa a cikin ruwa.

Mataki na 4: ultrafiltration ko jujjuyawar osmosis membrane: membrane na iya cire ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta, spores da sauran abubuwa a cikin ruwa.

Darasi na 5: Sanya na'urar carbon da aka kunna: ƙara inganta dandano kuma cire wari.

Yawancin masu tsabtace ruwa suna ɗaukar tsarin ci gaba dangane da ƙa'idar tacewa ta allo, wanda ya ƙunshi harsashi mai matattara na PP da aka haɗa cikin jerin daga farkon zuwa ƙarshe. An shirya madaidaicin harsashin matatun mai na PP domin daga ƙanƙara zuwa babba, ta yadda za a iya fahimtar rabe-raben harsasai na matattarar matattara da yawa, ta yadda za a rage toshewar matattarar matatun mai na PP da fitar da magudanar ruwa, lokutan rarrabuwa. da wankewa, da tsawaita sake zagayowar maye gurbin kwalin tacewar PP.

Wani sabon ra'ayin ƙira shine a yi amfani da ƙa'idar rarrabuwa ta taro da tsarin tsabtace kai. Tunanin ƙirarsa ba zai ƙara samar da sarari da yawa don tara datti ba. Maimakon haka, yana ɗaukar ƙa'idar rarrabuwa mai yawa don rarrabe ƙaramin ɓangaren tsabtataccen ruwa. A lokaci guda kuma, yana sanya danyen ruwan ya kwarara kamar yadda aka saba, ta yadda za a iya kawar da gurbatattun abubuwa cikin lokaci tare da kwararar ruwan, don kada ruwan ya rube.

Ta wannan hanyar, ana iya samun ruwan da aka tsarkake, kuma datti ba zai yi sauƙi ba ko kuma ba zai iya sauƙaƙewa a cikin injin ba, don gujewa samuwar gurɓataccen sakandare kuma yana rage asarar fakitin matatun mai na PP. Ingancin ruwa ya fi kyau, mafi aminci, tanadin makamashi da ƙarancin carbon. Wannan sabon ƙa'idar tsabtace ruwa mai tsabtace kai ya sami lambar zinare ta Nunin Nunin Ƙasashen Duniya na 7, wanda shine kashi ɗaya cikin biyu.

Yana inganta mai tsabtace ruwa na gargajiya saboda lahani na tsarin ɗaya daga cikin guda ɗaya, wanda ke haifar da tattara ƙazantar ƙazantar ruwa a cikin injin ya fi girma kuma mafi girma, kuma a ƙarshe ya zama najasa, don haka mai tsabtace ruwa da kansa ba shi da ra'ayi na magudanar ruwa da najasa, maimakon wanke ruwa. Tare da inganta matsayin rayuwa, shaharar mai tsabtace ruwa zai yawaita, sabbin kayayyakin fasaha sun fi dacewa da biyan bukatun mutane.

Bayanin Kamfanin

Wuhu Huaji Filtration Technology Co., Ltd. shine mai fitar da matatun mai da ke China. Kamfaninmu yana da fasaha mai ƙarfi, ingantaccen samarwa da kayan gwaji. Don haka muna da tsarin ingantaccen tsarin gudanar da tallace -tallace da tsarin tabbatar da inganci a yayin samarwa.

Wuhu Huaji Filtration Technology Co., Ltd. shine mai fitar da matatun mai da ke China. Kamfaninmu yana da fasaha mai ƙarfi, ingantaccen samarwa da kayan gwaji. Don haka muna da tsarin ingantaccen tsarin gudanar da tallace -tallace da tsarin tabbatar da inganci a yayin samarwa.

Marufi da jigilar kaya

Tambayoyi

1. Wanene mu?
An kafa mu ne a Anhui, China, farawa daga 2012, sayar zuwa Kudancin Turai (65.00%), Kasuwar cikin gida (20.00%), kudu maso gabashin Asiya (15.00%). Akwai kusan mutane 51-100 a ofishinmu.

2. Ta yaya za mu iya ba da tabbacin inganci?
Koyaushe samfurin samarwa kafin samarwa da yawa;
Koyaushe dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya;

3.Men za ku iya saya daga gare mu?
PP narkar da busa tace harsashi, waya rauni tace harsashi, kunna carbon tace harsashi, membrane, pleated tace harsashi.

4. me yasa za ku saya daga gare mu ba daga wasu masu ba da kaya ba?
Muna yin matatun PP na shekaru da yawa. Kamfaninmu yana da fasaha mai ƙarfi, ingantaccen samarwa da kayan gwaji. Don haka muna da tsarin ingantaccen tsarin gudanar da tallace -tallace da tsarin tabbatar da inganci a yayin samarwa.

5. waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Bayarwa da Aka Karɓi: FOB, EXW ;
Karbar Biyan Kuɗi: USD, EUR, CNY;
Nau'in Biyan Kuɗi da aka karɓa: null;
Harshen Magana: Turanci, Sinanci


  • Na baya:
  • Na gaba: